sach hay Ava_0110sach hay Ava_0310
lamvucntt4
sach hay Ava_0710sach hay Ava_0910
lamvucntt4
Danh Hiệu Đại Tá

Đại Tá
sach hay Vide10
sach hay Thtx_010sach hay Thtx_011sach hay Thtx_012
sach hay Thtx_013

Tiêu Đề: sach hay

ban rong con chi doi them sach tu tuong vi ban ay hoc k7 thoi sau ban chi lo cho ban than ko vay.phai lo chung cho tat ca chu,sau day toi co 1 trang wed cho tat ca cac chuyen nghanh ma cac ban va cung la 1 trang wed rat huu ich cho sin vien chung ta:www.ebook.edu.vn.
sach hay Thtx_014
sach hay Thtx_015sach hay Thtx_016sach hay Thtx_017

sach hay Ava_0110sach hay Ava_0310
rongconit4
sach hay Ava_0710sach hay Ava_0910
rongconit4
Danh Hiệu Thiếu Úy

Thiếu Úy
sach hay Vide10
sach hay Thtx_010sach hay Thtx_011sach hay Thtx_012
sach hay Thtx_013

Tiêu Đề: sach hay

lamvucntt4 đã viết:ban rong con chi doi them sach tu tuong vi ban ay hoc k7 thoi sau ban chi lo cho ban than ko vay.phai lo chung cho tat ca chu,sau day toi co 1 trang wed cho tat ca cac chuyen nghanh ma cac ban va cung la 1 trang wed rat huu ich cho sin vien chung ta:www.ebook.edu.vn.

Thế à! mình nghĩ mua những sách đại cương là để học lâu dài chứ có gì đâu.sách bạn này học rùi thì còn bạn khác học nữa.mình cũng muốn có sách đại cương đều cho các khóa thui. Sad vả lại kinh phí của hội mình cũng tạm thôi.nếu mua nhiều sách chuyên ngành quá thì lo là ko đủ kinh phí.Đây là hỗ trợ 1 phần học tập cho chúng ta.Cảm ơn ban chấp hành của hội nhiều. bạn đưa ra trang web www.ebook.edu.vn này cũng hay lắm.nhưng phải đăng ký thành viên mới có thể download về được.vả lại phải lên mạng .như vậy thì hơi khó khăn cho các bạn ko có mạng phải ra máy dịch vụ.
sach hay Thtx_014
sach hay Thtx_015sach hay Thtx_016sach hay Thtx_017

Xem chủ đề cũ hơnXem chủ đề mới hơn Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết