8/3 gửi lời chúc tởi tất cã chị em diễn đàn LCHSV TV MKU những lời chúc tốt đẹp nhất Ava_01108/3 gửi lời chúc tởi tất cã chị em diễn đàn LCHSV TV MKU những lời chúc tốt đẹp nhất Ava_0310
Admin
8/3 gửi lời chúc tởi tất cã chị em diễn đàn LCHSV TV MKU những lời chúc tốt đẹp nhất Ava_07108/3 gửi lời chúc tởi tất cã chị em diễn đàn LCHSV TV MKU những lời chúc tốt đẹp nhất Ava_0910
Admin
Danh Hiệu Admin

Admin
8/3 gửi lời chúc tởi tất cã chị em diễn đàn LCHSV TV MKU những lời chúc tốt đẹp nhất Vide10
8/3 gửi lời chúc tởi tất cã chị em diễn đàn LCHSV TV MKU những lời chúc tốt đẹp nhất Thtx_0108/3 gửi lời chúc tởi tất cã chị em diễn đàn LCHSV TV MKU những lời chúc tốt đẹp nhất Thtx_0118/3 gửi lời chúc tởi tất cã chị em diễn đàn LCHSV TV MKU những lời chúc tốt đẹp nhất Thtx_012
8/3 gửi lời chúc tởi tất cã chị em diễn đàn LCHSV TV MKU những lời chúc tốt đẹp nhất Thtx_013

Tiêu Đề: 8/3 gửi lời chúc tởi tất cã chị em diễn đàn LCHSV TV MKU những lời chúc tốt đẹp nhất

Nhân dịp ngày Quốc tế phụ nử 8/3, thay mặt LCHSV Trà Vinh trường Đại Học Cửu Long xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến tất cả các chị em phụ nử và đặc biệt là hội viên của liên chi, chúc mọi người sức khỏe, trẻ đẹp và sẽ nhận được nhiều quà, nhiều hoa nhiều lời khen và lời chúc của phái nam. Chúc mọi người gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, niềm vui và những điều tuyệt diệu trong cuộc sống!

8/3 gửi lời chúc tởi tất cã chị em diễn đàn LCHSV TV MKU những lời chúc tốt đẹp nhất 1979883_1429348410641864_234376508_n

By: Nguyễn Anh
FB:https://www.facebook.com/ngtuananh92
Group Liên Chi: https://www.facebook.com/groups/lchsv.mku/
8/3 gửi lời chúc tởi tất cã chị em diễn đàn LCHSV TV MKU những lời chúc tốt đẹp nhất Thtx_014
8/3 gửi lời chúc tởi tất cã chị em diễn đàn LCHSV TV MKU những lời chúc tốt đẹp nhất Thtx_0158/3 gửi lời chúc tởi tất cã chị em diễn đàn LCHSV TV MKU những lời chúc tốt đẹp nhất Thtx_0168/3 gửi lời chúc tởi tất cã chị em diễn đàn LCHSV TV MKU những lời chúc tốt đẹp nhất Thtx_017

Xem chủ đề cũ hơnXem chủ đề mới hơn Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết