Thank for you - My love Ava_0110Thank for you - My love Ava_0310
hoadai
Thank for you - My love Ava_0710Thank for you - My love Ava_0910
hoadai
Danh Hiệu Đại Tá

Đại Tá
Thank for you - My love Vide10
Thank for you - My love Thtx_010Thank for you - My love Thtx_011Thank for you - My love Thtx_012
Thank for you - My love Thtx_013

Tiêu Đề: Thank for you - My love

Cảm ơn anh vì đã bên em trong những ngày nắng, ngày mưa và ra đi khi trái tim em đã mạnh mẽ hơn vì yêu anh.

Cảm ơn anh đã học và làm việc thật say mê, để em được tiếp thêm động lực mạnh mẽ, không dám lười biếng…

Cảm ơn anh đã hoạt động xã hội rất nhiệt tình, để em được bùng lên một ngọn lửa của tình nguyện…

Cảm ơn anh đã sống cho những gì mơ ước, để em mạnh dạn đi tìm ý nghĩa cuộc đời mình…

Cảm ơn anh đã chấp nhận điểm yếu của em, để em có thêm mạnh mẽ giữa cuộc đời này…

Cảm ơn anh không ghen khi em “bị hấp dẫn” những chàng trai khác, để em cảm thấy mình thực sự đã được anh tin tưởng…

Cảm ơn anh đã không tặng quà em vào các ngày lễ, để em hiểu rằng anh luôn trân trọng em từng ngày…

Thank for you - My love Chiyeu56

Cảm ơn anh đã không đến chúc mừng sinh nhật em, để em nhận ra hạnh phúc hay khổ đau là do cách nhìn của mỗi người về cuộc sống…

Cảm ơn anh đã im lặng khi nghe em kể rắc rối, để em nhận ra mình phải tự chịu trách nhiệm cho cuộc đời mình…

Cảm ơn anh đã không trả lời tin nhắn đêm khuya, để em hiểu mình phải yêu quý bản thân mình trước tiên…

Cảm ơn anh đã không đi chơi cuối tuần với em, để em nhận ra gia đình và bạn bè luôn đợi em để cùng được yêu thương…

Cảm ơn anh đã buông tay em…
… để em nhận ra mình phải làm gì khi đời chao đảo…

Cảm ơn anh vì đã tìm ra em giữa dòng người trong cuộc đời này và yêu thương em chân tình nhất cho đến cuối cuộc đời

(Sưu Tầm)
Thank for you - My love Thtx_014
Thank for you - My love Thtx_015Thank for you - My love Thtx_016Thank for you - My love Thtx_017

Xem chủ đề cũ hơnXem chủ đề mới hơn Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết