GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Ava_0110GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Ava_0310
quocsu88
GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Ava_0710GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Ava_0910
quocsu88
Danh Hiệu Đại Tá

Đại Tá
GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Vide10
GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Thtx_010GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Thtx_011GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Thtx_012
GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Thtx_013

Tiêu Đề: GIỚI THIỆU và TÂM SỰ

Mình là một người con của đất Trà Vinh. Trong dịp tình cờ vừa qua mình gặp được trang này nên mình tham gia vào cộng đồng đễ có thể học hỏi thêm nhiều điều bổ ích đễ có thể góp phần làm cho quê hương ngay càng hưng thịnh và phát triển hơn trong tương lai, mình đang sống va học tập tại TpHCM. Là sinh viên năm cuối ngành CNTT, chuyên về phần cứng và đồ họa, mình đang thất nghiệp định tìm việc làm thêm trên mạng đễ có thu nhập và tiếp tục học tập, các bạn có biết công việc gì có thể kiếm tiền trên mạng có thể chia sẻ với minh với. Rất mong được sự giúp đỡ của các bạn !! Kính chúc các bạn và BQT luôn dồi dào sức khỏe và luôn công tác tốt.

GIỚI THIỆU và TÂM SỰ 229801 GIỚI THIỆU và TÂM SỰ 976459 GIỚI THIỆU và TÂM SỰ 735950
GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Thtx_014
GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Thtx_015GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Thtx_016GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Thtx_017

GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Ava_0110GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Ava_0310
GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Ava_0710GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Ava_0910
anhson
Danh Hiệu Thượng Tá

Thượng Tá
GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Vide10
GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Thtx_010GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Thtx_011GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Thtx_012
GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Thtx_013

Tiêu Đề: GIỚI THIỆU và TÂM SỰ

Chào bạn!
Ban Quản trị rất vui khi có bạn tham gia là thành viên và càng vui hơn khi biết bạn là dân CNTT. Diễn đàn của chúng ta được thành lập từ tháng 4/2008, đến nay cũng đã cơ bản được gọi là thành công bước đầu. Tuy nhiên, Diễn đàn vẫn muốn được tiến xa và phát triển nhiều hơn bằng khát vọng chia sẽ với các thành viên nhiều thông tin hơn, đồng hành cùng tất cả chúng ta trong cuộc sống và công việc! Do vậy, diễn đàn rất mong nhận được những ý kiến của bạn cũng như là những đóng góp về mặt kỹ thuật từ bạn để xây dựng một diễn đàn xứng tầm trong tương lai.
Tại trang này, có mục VIEC LAM, bạn hãy theo dõi thường xuyên nhé, biết đâu sẽ giúp được cho bạn!

Thân ái. Chúc bạn vui và hạnh phúc!
BQT
GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Thtx_014
GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Thtx_015GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Thtx_016GIỚI THIỆU và TÂM SỰ Thtx_017

Xem chủ đề cũ hơnXem chủ đề mới hơn Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết