07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Ava_011007 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Ava_0310
Anonymous
07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Ava_071007 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Ava_0910
Hoang ho
Danh Hiệu Khách viếng thăm

07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Vide10
07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Thtx_01007 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Thtx_01107 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Thtx_012
07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Thtx_013

Tiêu Đề: 07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường!

7 bước để đưa người ấy lên giường !! HOT!!!

Tình hình là nhìu khi mún đưa ng ta lên giườg lắm òi, mà ng ta cứ từ chối đây đẩy! Làm thế nào bây giờ

Tớ xin mạn phép chỉ bảo các anh em, chú bác, bà con lối xóm, ân nhân, kẻ thù , ông bà, cha mẹ và nhất là ai đang có người tình.

Đầu tiên, tớ xin đưa một lời khuyên an toàn : "chốg chỉ định với các bé dưới 16t nhá", ko tù mọt gôg.

Các bước để tiến hành đưa ng ấy lên giường gồm có:

Bước 1: Chọn một ngày ấy bận rộn với việc đi học và đi làm, buổi sáng trước khi ấy ra khỏi cửa bạn hãy gọi điện và dặn ấy tan học hoặc tan làm xong nhớ chờ bạn đến đón.

Bước 2: Khoảnh khắc lúc ấy free đã đến, hãy mua 1 bó hoa tươi (bao nhiêu bông tùy thuộc vào cái ví tiền xông xênh của bạn hé hé). Hãy đợi ấy ở cổng trường hoặc cổng cơ quan nhé.

Bước 3: Khi gặp ấy hãy dùng giọng nói dịu dàng nhất mà bạn có thể thể hiện để rủ rê: "Chúng mình đi chơi nhé em?"

Bước 4: Đưa ấy đi chơi. Vứt cái xe máy của bạn đi và sánh đôi cùng ấy bách bộ. Mục đích: làm cho ấy mệt

Bước 5: Bách bộ thế là đủ, hãy dẫn ấy đi ăn cơm. Chọn một nơi lãng mạn, dùng những lời đường mật cùng với hoa tươi và rượu ngon (cái trò này thì tớ ko phải nói nhiều chứ? )

Bước 6: Đi chơi rồi, ăn no rồi, rượu cũng uống ngà ngà rồi, đừng có nóng ruột quá mà tính không đưa ấy về nhà. Trên đường về chính là thời cơ tốt để bạn tiến hành mục đích của mình.

Bước 7: Bạn và ấy đã đứng trước cổng nhà ấy. Chú ý nhé, thời khắc đến rồi. Hãy tiếp tục sử dụng giọng nói ngọt ngào, dịu dàng và quyến rũ nhất để mồi chài ấy: "Hôm nay đi chơi vui quá. Hay chúng mình đi chơi qua đêm đi em?"

Lúc này ấy nhất định sẽ trả lời: "Thực sự bây giờ em rất mệt. Đi làm (đi học) cả ngày. Tối về lại phải đi bách bộ khắp nơi. Đã thế còn vừa ăn no. Em muốn đi ngủ. Hôm khác anh nhé!".

Thế là xong .... Ấy đi ngủ rồi ....
trên cái giường ấm áp của ấy ...
Tức là ấy đã lên giường.

Còn bạn thì sao?
Nói bạn đấy!
Này! Ngẩn ngơ gì thế? Còn không mau đi về nhà đi?
Đêm hôm đứng trước cổng con nhà người ta làm gì ?
Chủ nhà suỵt chó ra cắn bi h !

Này !!! những ai đã đọc qua topic này mà nghĩ tới cái "ấy" thì hãy coi lại bản thân của mình đi nhá .

07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! 119517 07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! 119517
07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Thtx_014
07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Thtx_01507 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Thtx_01607 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Thtx_017

07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Ava_011007 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Ava_0310
07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Ava_071007 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Ava_0910
kyoshino8600
Danh Hiệu Binh Nhất

Binh Nhất
07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Vide10
07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Thtx_01007 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Thtx_01107 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Thtx_012
07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Thtx_013

Tiêu Đề: 07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường!

theo mình nghĩ chuyện này cũng là phìng phường. vấn đề là làm sao cho cái chuyện nghĩ là ko bt trở nên bt. tạo cảm giác yên bình đừng để đối phương nghi ngờ đề phòng.
hay nói những câu dí dỏm cũng là cách để cho ng ta cười để ng ta vui--> rồi đi về ( nhà ai nấy ngũ ) . thậm chí sẽ có đứa con gái chửi mình NGU ( dit con mia )
vấn đề không phải chỉ là mún mà ko đc . đâu dơn giản như vậy . con trai phải có thể diện . không đánh thì thôi .đánh thì phải thắng . ko lấy đc thì cướp ( hiếp dâm cũng có 3 năm à )
chắc cũng không đến nỗi như vậy . girl hay boy thì cũng là người . ai cũng có nhu cầu thôi. từ từ cháo vẫn nhừ làm quá em nó đừ các chú ạ.

07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Thtx_014
07 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Thtx_01507 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Thtx_01607 Bước để đưa người ấy lên ..Giường! Thtx_017

Xem chủ đề cũ hơnXem chủ đề mới hơn Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết