Đừng bao giờ nói yêu nhau mãi mãi Ava_0110Đừng bao giờ nói yêu nhau mãi mãi Ava_0310
levinhlamdh_tv
Đừng bao giờ nói yêu nhau mãi mãi Ava_0710Đừng bao giờ nói yêu nhau mãi mãi Ava_0910
levinhlamdh_tv
Danh Hiệu Đại Tá

Đại Tá
Đừng bao giờ nói yêu nhau mãi mãi Vide10
Đừng bao giờ nói yêu nhau mãi mãi Thtx_010Đừng bao giờ nói yêu nhau mãi mãi Thtx_011Đừng bao giờ nói yêu nhau mãi mãi Thtx_012
Đừng bao giờ nói yêu nhau mãi mãi Thtx_013

Tiêu Đề: Đừng bao giờ nói yêu nhau mãi mãi

Đừng bao giờ nói yêu nhau mãi mãi, cứ yêu nhau thật lòng, dành hết tình yêu ấy cho nhau là được rồi.

Một sớm thức giấc, người đầu tiên anh nghĩ đến không phải em, điều đầu tiên hiện ra trong tâm trí anh không phải những giây phút bên em, điều đó có nghĩa hình ảnh em đang xa dần trong tâm trí anh rồi đó, em à.

Khi chào đón một ngày mới, khi nhìn thấy những tia nắng đầu tiên, tia nắng ấm bình minh làm anh nheo mắt và mỉm cười - Đó là khi anh nghĩ về cô bạn gái anh mới quen, về những điều thú vị của cô ấy, về cái cá tính độc đáo đã cuốn hút anh. Anh đang có một bóng hình khác...

Vì thế, em ơi, cho dù quá khứ anh rất yêu em nhưng giờ đây anh đang dần quên em. Khi em không còn là hình bóng trong trái tim anh, thì lòng anh sẽ không nhớ về em nữa.

Dù biết tình yêu em dành cho anh sâu đậm nhưng anh sẽ chọn cách vờ đi như không biết gì. Xin em hãy quên anh đi, cứ nghĩ anh là thằng ích kỉ. Như vậy nhé!

Gửi em tình đầu của tôi.
Đừng bao giờ nói yêu nhau mãi mãi Thtx_014
Đừng bao giờ nói yêu nhau mãi mãi Thtx_015Đừng bao giờ nói yêu nhau mãi mãi Thtx_016Đừng bao giờ nói yêu nhau mãi mãi Thtx_017

Xem chủ đề cũ hơnXem chủ đề mới hơn Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết