Nỗi buồn của riêng em! Ava_0110Nỗi buồn của riêng em! Ava_0310
cobehoahong
Nỗi buồn của riêng em! Ava_0710Nỗi buồn của riêng em! Ava_0910
cobehoahong
Danh Hiệu Binh Nhất

Binh Nhất
Nỗi buồn của riêng em! Vide10
Nỗi buồn của riêng em! Thtx_010Nỗi buồn của riêng em! Thtx_011Nỗi buồn của riêng em! Thtx_012
Nỗi buồn của riêng em! Thtx_013

Tiêu Đề: Nỗi buồn của riêng em!

Có nỗi buồn không thể gọi thành tên____ Có nỗi cô đơn mà chính mình lại thích____ Có năm tháng chẳng tính bằng tờ lịch____ Có tình yêu, chưa chạm đến bao giờ ____ Có những điều không hẳn đã vu vơ_______ Khi anh hỏi: em nghĩ gì hôm ấy________ Có những lúc, nước mắt mình tự chảy____ Dù chẳng ai đánh mắng, la rầy____ Có những chiều như thể giống hôm nay_________ Thoáng yên lặng, bâng quơ ngày tháng cũ___ Nếu nuối tiếc, biết bao nhiêu cho đủ____ Chỉ biết mình, chưa đánh vỡ niềm tin!____ Rằng con đường hôm nay em đã chọn____ Vẫn có anh, đứng đón đợi em về !___________ Trong mắt biếc một tình yêu chờ đợi__________ Mãi mãi rằng em sẽ chẵng cô đơn!! ...^^

♥Có cánh hoa nào không tàn úa.......... ♥Có hạnh phúc nào sẽ chẵng hư hao.......♥Có cuộc đời nào chẳng xuống thấp lên cao........♥Có đôi môi nào chưa rung lên vì tiếng nấc........ ♥Có những khoảng cách dù gần trong gang tấc........ ♥Vẫn hình như trăm ngàn dặm xa xôi........... ♥Và từng chiều em cảm thấy đơn côi.............♥Hãy về đây tựa vai em nha anh.......... ♥Kể cho em nghe chuyện đời gai góc..........♥Sớt bớt cho em cảm giác xót xa dù em hok bjt phải làm ji hơn......... ♥Suốt đời em chỉ là bến.........♥Đón nhận buồn vui con thuyền anh chở đến.........♥Và khi nào sầu nặng ............ ♥Hãy về đây tựa vai em.............♥Kể cho em nghe người đời lừa lọc..........♥Chia sớt cho em cảm giác bị dối gian.......... ♥em sẽ an ủi anh dù mất cả trần gian........... ♥anh luôn có bờ vai em để khóc……….♥anh không bao giờ lẻ loi cô độc..........♥anh không bao giờ thiếu vắng một vòng tay........ ♥anh không bao giờ thiếu vắng một bời vai ....... ♥Khóc đi anh tựa vai em mà khóc........
Nỗi buồn của riêng em! Thtx_014
Nỗi buồn của riêng em! Thtx_015Nỗi buồn của riêng em! Thtx_016Nỗi buồn của riêng em! Thtx_017

Xem chủ đề cũ hơnXem chủ đề mới hơn Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết