myjobjob
Danh Hiệu Binh Nhất

Binh Nhất

Tiêu Đề: Cơ hội việc làm mới cùng MyJOBJOB

Chào Sinh viên Trà Vinh - Cữu Long,

MyJOBJOB là trạm web mạng cộng job miễn phí đầu tiên và lớn nhất tại Việt Nam . Ngoài chức năng chính là hỗ trợ công đồng người tìm việc trong việc Tìm việc - Tuyển người, MyJOBJOB còn xây dựng 4rOOm MyJOBJOB xoay quanh 9 chuyên mục hữu ích, những chuyên đề về kinh nghiệm tìm việc, tuyển dụng.

Các bạn SVTraVinh-CuuLong hãy cùng MyJOBJOB xây dựn một cộng đồng Job miễn phí và lớn nhất Việt Nam

Trân trọng,
Admin MyJOBJOB

http://myjobjob.com/[left]

Hoi am on 11/10/2010, 11:56 am

BQT
Danh Hiệu Khách viếng thăm

Chào các bạn!
Chúng tôi vẫn chưa hiểu hết ý muốn "hợp tác và trao đổi" của bạn đã viết ở trên. Nếu nói về liên kết logo thì chúng ta đã làm từ rất lâu rồi mà, và vẫn hợp tác tốt! Đúng không?
Mong bạn nói rõ hơn để cả nhà được chia sẽ dễ dàng!
Thân ái.

Ban Quản Trị.

myjobjob
Danh Hiệu Binh Nhất

Binh Nhất

Chào các bạn,

MyJOBJOB rất vui khi hợp tác cùng SinhVien TraVinh. Để website chúng ta cùng phát triển cả về mặt nội dung lẫn chất lương website. Như các bạn đã biết MyJOBJOB tụi mình là website về việc làm. Và các bạn Sinhvien Tra vinh sẽ trở thành người tìm việc trong tương lai. Tụi mình hi vong các bạn xem MyJOBJOB là một người bạn đồng hành trong tương lai. ( Hihi hi vọng nhiều quá!!).

SinhvienTraVinh vui lòng cho MyJOBJOB ý kiến!

Trân trọng,

Admin MyJOBJOB

Hoi am on 13/10/2010, 10:56 am

BQT
Danh Hiệu Khách viếng thăm

Chào các bạn!
Rất vui vì được sự quan tâm từ phía các bạn. Chúng tôi sẵn sàng hợp tác với các bạn!. Đúng là nhu cầu về việc làm của sinh viên nói chung là rất lớn và website của các bạn đáp ứng được nhu cầu đó. Tại svtravinh-cuulong có chuyên mục VIỆC LÀM-TUYỂN DỤNG. Nếu các bạn quan tâm có thể cùng chúng tôi xây dựng chuyên mục này hoạt động hiệu quả hơn, đương nhiên chúng tôi đồng ý về bản quyền của myjobjob. Có nghĩ là các bạn sẽ đưa thông tin tuyển dụng/việc làm vắt tắt mà myjob hiện có, và tạo liên kết đến myjob nếu các bạn sinh viên có nhu cầu...chẳng hạn như thế. Có rất nhiều cách để hợp tác và chúng tôi luôn sẵn sàng!
Vài thông tin chia sẽ với các bạn.

Ban Quản trị

Sponsored content
Danh Hiệu

Xem chủ đề cũ hơnXem chủ đề mới hơn Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết