thành công chỉ có sau khi ta biết đứng lên từ sự thất bại! Ava_0110thành công chỉ có sau khi ta biết đứng lên từ sự thất bại! Ava_0310
thành công chỉ có sau khi ta biết đứng lên từ sự thất bại! Ava_0710thành công chỉ có sau khi ta biết đứng lên từ sự thất bại! Ava_0910
thuyenvabien_99
Danh Hiệu Thượng Úy

Thượng Úy
thành công chỉ có sau khi ta biết đứng lên từ sự thất bại! Vide10
thành công chỉ có sau khi ta biết đứng lên từ sự thất bại! Thtx_010thành công chỉ có sau khi ta biết đứng lên từ sự thất bại! Thtx_011thành công chỉ có sau khi ta biết đứng lên từ sự thất bại! Thtx_012
thành công chỉ có sau khi ta biết đứng lên từ sự thất bại! Thtx_013

Tiêu Đề: thành công chỉ có sau khi ta biết đứng lên từ sự thất bại!

có ai thành công mà chưa một lần thất bại.Hãy dũng cảm đón nhận sự thất bạineeus bạn muốn chạm đến thành công.
Bạn biết không?
Cuộc sống không bao giờ là hoàn hảo cả.Chúng ta có hạnh phúc và sự vỡ tan, chngs ta có niềm vui và nỗi buồn, chúng ta có thành công và sự thất bại.Nhưng bạn phải biết đứng lên và đón nhận sự thất bại để ta biết được giá trị của thành công.
Có thể nói, ngày hôm nay tôi có thể gọi là mình đã thành công.Thành công khi tôi đã thực hiện được mơ ước của mình, thành công khi tôi đang là học viên và là một sĩ quan chính trị trong tương lai, thành cong khi tôi được sống trong sự yêu thương của gia đình và bạn bè..Và hơn thế, tôi đã thật sự thành công khi tôi vượt qua và đứng lên sau sự vấp ngã của cuộc đời.
Tôi nhớ ngày tôi học xong cấp 3, không được thi đại học vì lý do sức khỏe không đạt yêu cầu.Tôi thật buồn và có cảm giác như tất cả chỉ là màu đen tối tước mắt tôi.Nhưng bạn biết ko, tôi đã không bỏ cuộc vì tôi biết tôi bỏ cuộc là tôi đã thật sự thất bại.Tôi đã vượt qua một khoảng thời gian dài bên màu áo lính, tôi đã tìm ra được niềm tin từ gia đình và bạn bè, tôi đã vượt lên và cố gắng học tập và ôn thi .Cuối cùng sự nỗ lực của tôi cũng đã được đền đáp.Tôi đã là học viên của trường lục quân 2.
Tôi mong các bạn cũng như tôi,đừng bao giờ bỏ cuộc giữa chừng. Bởi vì ta chỉ thật sự thát bại khi chúng ta bỏ cuộc.Tôi mong các bạn hãy vững niềm tin và vượt qua thử thách của cuộc sống nha!
Chúc các bạn thành công!
thành công chỉ có sau khi ta biết đứng lên từ sự thất bại! Thtx_014
thành công chỉ có sau khi ta biết đứng lên từ sự thất bại! Thtx_015thành công chỉ có sau khi ta biết đứng lên từ sự thất bại! Thtx_016thành công chỉ có sau khi ta biết đứng lên từ sự thất bại! Thtx_017

Xem chủ đề cũ hơnXem chủ đề mới hơn Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết