Mai nho! Ava_0110Mai nho! Ava_0310
Mai nho! Ava_0710Mai nho! Ava_0910
thuyenvabien_99
Danh Hiệu Thượng Úy

Thượng Úy
Mai nho! Vide10
Mai nho! Thtx_010Mai nho! Thtx_011Mai nho! Thtx_012
Mai nho! Thtx_013

Tiêu Đề: Mai nho!

Người bạn thân nhất giờ cũng bỏ ta mà đi, tôi đâu muốn như vậy đâu. Nhưng tôi biết làm sao, làm sao tôi có thể đối diện với mọi người. Tôi đành chấp nhận để từng người rời xa ta thôi, ta ko muốn níu kéo, ta ko muốn mọi người vướng bận vì ta nữa. Ta muốn mọi người hãy ra đi và xem ta như chưa từng quen biết. Ta cũng sẽ đi và sẽ tìm nơi chỉ có ta với ta. Ta sẽ giữ mãi những kỷ niệm trong tim ta. Ta sẽ mãi nhớ mọi người. Ta sẽ nhớ mãi cô bạn tốt nhất của ta. Chúc Trinh vui vẻ, Luân sẽ mãi nhớ về Trinh.
Mai nho! Thtx_014
Mai nho! Thtx_015Mai nho! Thtx_016Mai nho! Thtx_017

Mai nho! Ava_0110Mai nho! Ava_0310
Mai nho! Ava_0710Mai nho! Ava_0910
nguoiduongthoi
Danh Hiệu Thượng Úy

Thượng Úy
Mai nho! Vide10
Mai nho! Thtx_010Mai nho! Thtx_011Mai nho! Thtx_012
Mai nho! Thtx_013

Tiêu Đề: Mai nho!

Không biết chuyện của bạn như thế nào và mối tình (tạm cho là tình bạn) của bạn đến đâu. Nhưng tôi thật sự không hiểu câu của bạn viết: "sao tôi có thể đối diện với mọi người". Câu này ý là sao? Chẳng lẽ chuyện người kia ra đi cũng có liên quan đến những người khác xung quanh bạn?

Bạn thật sự đang đau khổ? Vậy bạn đau khổ chuyện gì? Chuyện người ta ra đi hay chuyện mọi người xung quanh không hiểu bạn?. Dù chuyện gì đi nữa thì quan trọng nhất vẫn là từ bạn. Nguyên nhân nào dẫn đến chuyện này và bạn sẽ làm gì nếu có một chữ "NẾU NHƯ"?
Vài tâm sự với bạn!
Mai nho! Thtx_014
Mai nho! Thtx_015Mai nho! Thtx_016Mai nho! Thtx_017

Xem chủ đề cũ hơnXem chủ đề mới hơn Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết