NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Ava_0110 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Ava_0310
 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Ava_0710 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Ava_0910
khanhvi03
Danh Hiệu Binh Nhất

Binh Nhất
 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Vide10
 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Thtx_010 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Thtx_011 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Thtx_012
 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Thtx_013

Tiêu Đề: NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI

ANH
Em biet minh ko the co duoc anh trong suot cuo doi minh. Nhung en van luon hi vong , luon the anh ah. Ngay anh den la luc em dang codon va tuyet vong nhat. E da nghi cuo doi minh ko co j dang de song nua. Em dau kho vi ng chong phan boi, ng ma e yeu nhat tren cuoc doi nay truoc khi e gap a. Ng chong ay da phan boi e de di cung ng con gai khac, Em dau kho , hut hang ko the den ta noi cam jac cua minh.Co the noi anh ay lang em rat yeu ng emtin tuong nhat tren coi doi nay, em song duoc cung chi vi anh ay,Vay ma ng ay da phu tinh e trong khi e da cocung ng ay mot dua con. E nhu ng mat hon ko an ko ngu tu dan vat ban than minh rang tai sao anh ay lai doi xu voi em nhu vay? va chinh anh da tra loi ho cau hoi do. Em nho hoi e rang " cuoc song ja dinh em ko habiet se chia,chua that su quan tam xem chong em muon j va cungc hau biet yeu thuong chinh ban than minh" dung dung la nhu the anh ah va anh lai noi " nhung them pho thi an pho vay thoi nhung lam sao an pho mai duoc " .Luc do e da cuoi vi cach vi von ly jai cua anh. Va sau tin nhan doc cuoc song cua em thay doi. Bat dau tu do e dau biet rang minh se yeu anh, anh moi e di uong cafe. do la lan dau tien chung ta gap nhau sau 5 nam quen biet. A noi anh la cong an, e ko tin vi that truoc day a toan noi doi e. e bao anh cho em xem the. Anh cuoi va noi " e cu pham toi di anh se bat e" va jo the xa nhung voi dieu kien e dung tu xa nhin. Nhung ngay sau do cuoc song van dien ra nhu truoc e van dau kho vi ng chong e het muc yeu thuong nhung co mot dieu khac la anh luon dong vien e. Roi mot hom e co don goi dien cho anh, e noi e muon gap anh nhung a ban. E lang thang tren pho mot minh ve den nha lai goi dien cho anh, em khoc nuc no nhung dang co anh truoc mat. Anh lang yen ko noi j mac cho e khoc. E tham cam on anh vi dieu do e van khoc khoc ko he ngai ngung , lat sau dau day anh hoi" vi sao e khoc " e ko noi j anh lai noi " em hay noi voi anh" e lai khoc va cup may. jay phut do jo e muon duoc lap lai mot lan nua. sau dem do cuoc song cua em thay doi hoan toan . Va nhung ngay sau do cu moi buoi sang co anh goi day bang cach luon goi dien thoai va moi lan truoc khi di ngu lai goi dien noi chuyen. Anh bao " de e ko buon roi lai khoc sau do goi dien cho anh khoc . a so nghe con gai khoc".Em dan dan quen di cuoc song truoc day thay vao do la cuoc song co anh ben canh. Cung nhu moi hom truoc khi di ngu a goi dien cho e. e treu anh " chac noi vao jo nay de do ton tien chu j " a noi " phai roi anh ngheo lam" toi do e da hoi anh ve ng yeu anh . anh bao " bon anh chia tay lau roi va co ay da di lay chong." anh cung noi tai anh nen moi nhu the. jong anh mang mot noi buon xau tham. co le anh va em cung co mot noi dau. toi that su da qua quen voi viec co anh roi toi duong nhu quen het tat ca moi thu. ko con buon vi chuyen cua chong nua. mot hom anh hoi toi " chung ta lam tri ki nhe"
hen cac ban phan sau
 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Thtx_014
 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Thtx_015 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Thtx_016 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Thtx_017

NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Ava_0110 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Ava_0310
Admin
 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Ava_0710 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Ava_0910
Admin
Danh Hiệu Admin

Admin
 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Vide10
 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Thtx_010 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Thtx_011 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Thtx_012
 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Thtx_013

Tiêu Đề: NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI

Tôi nghĩ bạn này đang rất buồn và bị sốc nên viết ra.....như một dòng chảy.

Hơi khó đọc vì viết không có dấu và có nhiều chổ không có ngắt câu và sai chính tả nên...muốn chia sẽ mà không biết phải làm thế nào?!

Chúc bạn vui.
 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Thtx_014
 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Thtx_015 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Thtx_016 NGUOI DI NGANG QUA CUOC DOI TOI Thtx_017

Xem chủ đề cũ hơnXem chủ đề mới hơn Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết